- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คอกก. พัฒนางานด้านนโยบายและแผนพัฒนาการเกษตร สศท.1-12 ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนางานด้านนโยบายและแผนพัฒนาการเกษตร สศท.1-12 ครั้งที่ 2/2567 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมีนางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 เป็นประธานการประชุมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์การประชุมเพื่อรับทราบความก้าวหน้าการดำเนินงานปี 2567 (รอบ 6 เดือน) ปัญหาอุปสรรคและข้อเสนอแนะ แผนพัฒนางานบุคลากรด้านนโยบายและแผน สศท. 1-12 รวมทั้งร่างแผนงานและแผนการจัดสรรเงินงบประมาณตามข้อเสนอแผนงาน/โครงการ ปีงบประมาณ พ.ศ.2568
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก