- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ประชุม คทง. ปชส. ศูนย์พัฒนาโครงการหลวงเลอตอ ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 29 เมษายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานประชาสัมพันธ์ สร้างการรับรู้และการมีส่วนร่วมของประชาชนในพื้นที่ เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาโครงการหลวงเลอตอ ครั้งที่ 2/2567 ณ อาคารศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง อ.แม่ระมาด จ.ตาก ผ่านระบบ Zoom
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)