- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุม คกก. ภัยพิบัติฯ จังหวัดตาก ครั้งที่ 3/2567
วันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) มอบหมายให้ นายเฉลิมสิน อินทชัยศรี นักวิชาการสถิติชำนาญการ พร้อมด้วย นางสาวนภัทร์ คำพุฒ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์ติดตามและแก้ไขปัญหาภัยพิบัติด้านการเกษตรจังหวัดตาก ผ่านการประชุมทางไกล แอปพลิเคชั่น Zoom Cloud Meeting
ภาพ /ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ /ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก