- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมโครงการฝึกอบรมระเบียบการเงิน การคลัง และการพัสดุภาครัฐ
วันที่ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป และเจ้าหน้าที่ฝ่ายบริหารทั่วไป เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเกี่ยวกับกฎหมายระเบียบการเงิน การคลัง และการพัสดุภาครัฐ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ผ่านระบบ Zoom Meeting จัดโดยสำนักงานคลังจังหวัดพิษณุโลก เพื่อเพิ่มพูนความรู้ทักษะในการปฏิบัติงานด้านการเงินได้อย่างถูกต้อง มีประสิทธิภาพและประสิทธิผล โดยมีนางสาวสายฝน ไชยสวัสดิ์ นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ เป็นวิทยากร พร้อมด้วยส่วนราชการในจังหวัดพิษณุโลกเข้าร่วมอบรมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก