- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมพิธีเปิดอบรม การพัฒนาร้านค้าจำหน่ายปัจจัยการผลิตทางการเกษตรที่มีคุณภาพ (Q-shop)
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมพิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตร "การพัฒนาร้านค้าจำหน่ายปัจจัยการผลิตทางการเกษตรที่มีคุณภาพ (Q-shop)" ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ โรงแรมโมราจ ตำบลในเมือง อไเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายพชรเสฏฐ์ บุญศิริสาริศา รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานเปิดพิธีฯ และนายละเอียด ปั้นสุข ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 2 เป็นผู้กล่าวรายงาน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)