- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมเตรียมสัมมนา การนำเสนอผลการติดตามการดำเนินงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ
วันที่ 10 กรกฎาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมการสัมมนาเรื่อง "การนำเสนอผลการติดตามการดำเนินงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริและโครงการที่มีการประยุกต์ใช้หลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ปีงบประมาณ พ.ศ.2567" โดยมี รธก.ธัญธิตา บุญญมณีกุล เป็นประธานเปิดในพิธี
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก