- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุมฯ การบริหารความเสี่ยงของ สศก. ครั้งที่ 1/2565
วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2พิษณุโลก) พร้อมด้วย คณะทำงานบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายใน ของ สศท.2 เข้าร่วมประชุมเรื่อง มาตรการกำกับดูแล และควบคุม เพื่อสนับสนุนให้เกิดการปรับปรุงกระบวนการบริหารความเสี่ยง ของ สศก. ครั้งที่ 1/2565 ผ่านระบบ Zoom
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก