- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุม คกก.ขับเคลื่อนงานด้านเกษตรระดับจังหวัด จ.ตาก ครั้งที่ 1/2565
วันที่ 30 มีนาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นายเฉลิมสิน อินทชัยศรี นักวิชาการสถิติชำนาญการ เข้าร่วมประชุม “คณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดตาก ครั้งที่ 1/2565” ผ่านการประชุมออนไลน์ ( Zoom ) โดยมีนางสาว จิตรา ราชแก้ว ประธานคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดตาก เป็นประธาน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2