- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุม การบริหารความเสี่ยงฯ ครั้งที่ 2/2565
วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2พิษณุโลก) พร้อมด้วย คณะทำงานบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายใน ของ สศท.2 เข้าร่วมประชุมเรื่อง มาตรการกำกับดูแล และควบคุม เพื่อสนับสนุนให้เกิดการปรับปรุงกระบวนการบริหารความเสี่ยง ของ สศก. ครั้งที่ 2/2565 ผ่านระบบ Zoom
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก