- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดฯ พิษณุโลก ครั้งที่ 6/2565
วันพุธที่ 29 มิถุนายน 2565 เวลา 09.30 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 6/2565 ประจำเดือนมิถุนายน 2565 ผ่านระบบ zoom clound meeting
ในการนี้ มีนายรณชัย จิตรวิเศษ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการทุกส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถาบันการศึกษา และผู้บริหารองค์กรอิสระทุกท่าน เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ในการนี้ มีนายรณชัย จิตรวิเศษ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการทุกส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถาบันการศึกษา และผู้บริหารองค์กรอิสระทุกท่าน เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2