- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คทง.ปชส.การเกษตรฯ จ.ตาก ครั้งที่ 3/2565
วันที่ 26 กันยายน 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ ตำแหน่ง นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุม "คณะทำงานประชาสัมพันธ์การเกษตรและสหกรณ์ระดับจังหวัด จังหวัดตาก ครั้งที่ 3/2565" ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมี นางสาวจิตรา ราชแก้ว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก เป็นประธาน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2