- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คอกก.พัฒนาเกษตรฯ สุโขทัย ครั้งที่ 3/2565
วันที่ 27 กันยายน 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมประชุม “คณะอนุกรรมการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ระดับจังหวัด จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 3/2565" ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมีนางจันทิรา โยธิการ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดสุโขทัย เป็นประธาน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2