- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP อุตรดิตถ์ ครั้งที่ 10/2565
วันที่ 26 ตุลาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมการประชุม “คณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรจังหวัดอุตรดิตถ์ (SCP) ครั้งที่่ 10/2565” ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมีนางสาวอุไรรัตน์ คำชื่นวงศ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธาน
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตร ไตรมาส 3 ปี 2565 และแนวโน้มปี 2565 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตร ไตรมาส 3 ปี 2565 และแนวโน้มปี 2565 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2