- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมชี้แจงเกี่ยวกับการพัฒนาองค์การ ปี 2566 ของ สศก.
วันที่ 6 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วน หัวหน้าฝ่าย และผู้แทนส่วนฯ เข้าร่วมประชุมชี้แจงเกี่ยวกับการพัฒนาองค์การ ปี 2566 ของ สศก. ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom) โดยมีนายฉันทานนท์ วรรณเขจร เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก