- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุม คกก. บริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายใน สศก. ครั้งที่ 1/2565
วันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยคณะทำงานความเสี่ยงฯ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายในของสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 1/2565 ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom) โดยมีนายฉันทานนท์ วรรณเขจร เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2