- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล
วันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยคณะข้าราชการและเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล ณ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ซึ่ง UN ได้ประกาศให้วันที่ 9 ธันวาคมของทุกปี เป็นวันต่อต้านคอร์รัปชันสากล (International Anti-Corruption Day) โดยกิจกรรมดังกล่าวเป็นส่วนหนึ่งตามนโยบายคุณธรรมและความโปร่งใส ภายใต้แนวคิด สศท.2 ไม่ทำ ไม่ทน ไม่เฉย รวมไทยต้านโกง (Zero Tolerance)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก