- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 จัดกิจกรรม Big Cleaning Day ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2566
วันที่ 20 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วน หัวหน้าฝ่าย นักวิชาการ และเจ้าหน้าที่ สังกัด สศท.2 ร่วมกิจกรรมทำความสะอาด Big Cleaning Day และกิจกรรม 5ส. ครั้งที่ 1 ปีงบประมาณ 2566 ณ บริเวณสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ภายในหน่วยงานให้ดูสะอาดเป็นระเบียบเรียบร้อย สร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้กับหน่วยงาน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)