- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566
วันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลหัวรอ อ.เมือง จ.พิษณุโลก โดยมี นายนพคุณ แถมพยัคฆ์ นายกเทศมนตรีตำบลหัวรอ เป็นประธานฯ ร่วมด้วยหน่วยงานในบริเวณศูนย์ราชการตำบลหัวรอ นำของรางวัลและอารหาร เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก