- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมจัดทำยุทธศาสตร์อะโวคาโดฯ จ.ตาก ปี 2566-2570
วันที่ 26 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมการประชุมเพื่อจัดเตรียมข้อมูลในการจัดทำยุทธศาสตร์การผลิตและการตลาดอะโวคาโด จังหวัดตาก ปี 2566 - 2570 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมีนางประเทือง มหาพิรุณ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทน เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก เป็นประธานการประชุมดังกล่าว โดยมีวัตถุประสงค์ของการประชุม เพื่อใช้ประกอบในการจัดทำยุทธศาสตร์การผลิตและการตลาดอะโวคาโด ของจังหวัดตาก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)