- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดฯ พิษณุโลก ครั้งที่ 1/2566
วันที่ 30 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 1/2566 ประจำเดือนมกราคม 2566 ณ ห้องประชุมพระพุทธชินราช ชั้น 7 (771) ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก (อาคารหลังใหม่) โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)