- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมลงพื้นที่ตรวจราชการฯ ของ ผตร.กษ. เขต 17
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) ร่วมลงพื้นที่ตรวจติดตามผลการดำเนินงานตามแผนการตรวจราชการและการขับเคลื่อนแบบบูรณาการในพื้นที่ของผู้ตรวจ กษ.เขต 17 (นายขจร เราประเสริฐ) ณ กลุ่มผู้เลี้ยงปลา ตำบลชุมแสงสงคราม อำเภอบางระกำ และกลุ่มมะม่วงน้ำดอกไม้ ตำบลไทรย้อย อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)