- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP จ.แพร่ ครั้งที่ 2/2566
ในวันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร ร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมการยางแห่งประเทศไทย ตำบลน้ำชำ อำเภอเมืองแพร่ จังหวัดแพร่ โดยมี นายศรัทธา ศรีทิพงศ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดแพร่ เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)