- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. อาสาสมัครเกษตร จ.พิษณุโลก ครั้งที่ 1/2566
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สังกัดส่วนวิจัยและประเมินผล เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานอาสาสมัครเกษตรจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ และผู้แทนสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพียง
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)