- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมอบรมหลักสูตรการสร้างความตระหนักรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซเบอร์
วันที่ 1 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ ผู้อำนวยการส่วน/หัวหน้าฝ่าย/ผู้แทนส่วน/ฝ่าย
เข้าร่วมอบรมหลักสูตรการสร้างความตระหนักรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซเบอร์ ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นายวินิต อธิสุข รองเลขาธิการสํานักงานเศรษฐกิจการเกษตร กล่าวเปิดการอบรมดังกล่าว
และ นางพัชรารัตน์ ลิ้มศิริกุล ผู้อํานวยการศูนย์สารสนเทศการเกษตร เป็นผู้กล่าวรายงาน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
เข้าร่วมอบรมหลักสูตรการสร้างความตระหนักรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซเบอร์ ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นายวินิต อธิสุข รองเลขาธิการสํานักงานเศรษฐกิจการเกษตร กล่าวเปิดการอบรมดังกล่าว
และ นางพัชรารัตน์ ลิ้มศิริกุล ผู้อํานวยการศูนย์สารสนเทศการเกษตร เป็นผู้กล่าวรายงาน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก