- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมจัด Focus Group (ร่าง) แผนเกษตรฯ ภาคเหนือตอนบน 2
วันที่ 13 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร และเจ้าหน้าที่ส่วนแผนฯ ร่วมจัดประชุมระดมความคิดเห็น (Focus Group) (ร่าง) แผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์กลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนบน 2 พ.ศ.2566 – 2570 ร่วมกับ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 1 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM ซึ่งมีหน่วยงานทั้งภายในและภายนอกกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ สถาบันการศึกษา และหน่วยงานอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมรวม 45 คน โดยมี นายธวัชชัย เดชาเชษฐ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 1 เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก