- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 จัดประชุมเจ้าหน้าที่ สศท.2 ครั้งที่ 6/66
วันที่ 19 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) เป็นประธานในการประชุมเจ้าหน้าที่สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ครั้งที่ 6/2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 โดยมีวัตถุประสงค์การประชุม คือ เพื่อรับทราบการรายงานในประเด็นสำคัญต่างๆ พิจารณาผลการดำเนินงานเดือนมิถุนายน 2566 ปัญหาอุปสรรคต่างๆ และแผนการปฏิบัติงานเดือนกรกฎาคม 2566
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก