- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วม Focus Group ประมาณการเศรษฐกิจ จ.พิษณุโลก ณ มิ.ย. 66
วันที่ 19 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) และเจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมให้ความคิดเห็น (Focus Group) เพื่อประกอบการจัดทำรายงานประมาณการเศรษฐกิจจังหวัดพิษณุโลก ปี 2566 ณ เดือนมิถุนายน 2566 ร่วมกับคณะเจ้าหน้าที่คลังจังหวัดพิษณุโลก ซึ่งได้มีกำหนดการลงพื้นที่สอบถามความคิดเห็นดังกล่าว ณ ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก