- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมลงพื้นที่ประกวดแปลงใหญ่ดีเด่นระดับเขต ภ.เหนือตอนล่าง 66
ระหว่างวันที่ 19 - 23 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมเป็นคณะกรรมการประกวดแปลงใหญ่ดีเด่นระดับเขต ประจำปี 2566 ในพื้นที่ภาคเหนือตอนล่าง โดยมี นายเรืองพจน์ ธารานาถ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 6 จังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานคณะกรรมการประกวดแปลงใหญ่ดีเด่นระดับเขต
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก