- หน้าแรก
- ข่าวผู้บริหาร
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/businessman-with-laptop-looking-away-thinking-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวผู้บริหาร
สศท.2 ร่วมกิจกรรมตลาดนัดขยะรีไซเคิล ขับเคลื่อน พิษณุโลกเมืองใช้ประโยชน์จากขยะ
วันที่ 30 เมษายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมกิจกรรมตลาดนัดขยะรีไซเคิล ขับเคลื่อนการดำเนินงาน “พิษณุโลกเมืองใช้ประโยชน์จากขยะ (Phitsanulok,the City of Recycling)” ณ โดมจอดรถฝั่งศาลาประชาคม ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานเปิดกิจกรรมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)