- หน้าแรก
- ข่าวผู้บริหาร
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/businessman-with-laptop-looking-away-thinking-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวผู้บริหาร
สศท.2 ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566
วันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลหัวรอ อ.เมือง จ.พิษณุโลก โดยมี นายนพคุณ แถมพยัคฆ์ นายกเทศมนตรีตำบลหัวรอ เป็นประธานฯ ร่วมด้วยหน่วยงานในบริเวณศูนย์ราชการตำบลหัวรอ นำของรางวัลและอารหาร เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก