- หน้าแรก
- ข่าวผู้บริหาร
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/businessman-with-laptop-looking-away-thinking-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวผู้บริหาร
ผอ.สศท.2 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ (10/4/66)
วันจันทร์ที่ 10 เมษายน 2566 เวลา 8.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก