- หน้าแรก
- คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
สศท.2 เข้าร่วม Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 6 ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 29 เมษายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนางสาวศิริเพ็ญ วงศ์วาส เจ้าพนักงานสถิติปฏิบัติงาน เข้าร่วมการพัฒนาบุคลากรแบบ Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 6 ประจำปีงบประมาณ 2567 เรื่อง "แนวคิดการจัดทำดัชนีรวม (Composite lndex) สำหรับการประเมินผลในระดับแผน/ยุทธศาสตร์การพัฒนา" ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting โดยมี ดร.ชัฐพล สายะพันธ์ ผู้อำนวยการศูนย์ประเมินผล เป็นประธานในพิธี
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก