- หน้าแรก
- คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
ผอ.สศท.2 ร่วมเคารพธงชาติ เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย
ในวันพุธที่ 28 กันยายน 2565 เวลา 8.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย (Thai National Flag Day) ประจำปี 2565 ณ บริเวณหน้าเสาธง สศท.2 เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ได้พระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย สร้างความภาคภูมิใจแก่ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ สศท.2 และยึดมั่นในสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก