- หน้าแรก
- คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
ข่าวประชาสัมพันธ์
คู่มือ/ขั้นตอน/แนวทาง/มาตรการ
สศท.2 เข้าร่วมประชุมทีมวิเคราะห์สถานการณ์เกษตรฯ ครั้งที่ 4/2565
สศท.2 เข้าร่วมประชุมทีมปฏิบัติการคณะทำงานวิเคราะห์สถานการณ์ด้านการเกษตรและสหกรณ์เพื่อแปลงนโยบายไปสู่การปฏิบัติ ครั้งที่ 4/2565
วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล เศรษฐกรชำนาญการ สังกัดส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร เข้าร่วมประชุมทีมปฏิบัติการคณะทำงานวิเคราะห์สถานการณ์ด้านการเกษตรและสหกรณ์เพื่อแปลงนโยบายไปสู่การปฏิบัติ ครั้งที่ 4/2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมีนายกฤษณ อำพันธุ์ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตร เป็นประธาน พร้อมด้วย ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ สังกัด กษ. เข้าร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียง
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล เศรษฐกรชำนาญการ สังกัดส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร เข้าร่วมประชุมทีมปฏิบัติการคณะทำงานวิเคราะห์สถานการณ์ด้านการเกษตรและสหกรณ์เพื่อแปลงนโยบายไปสู่การปฏิบัติ ครั้งที่ 4/2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมีนายกฤษณ อำพันธุ์ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตร เป็นประธาน พร้อมด้วย ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ สังกัด กษ. เข้าร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียง
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก