- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
รกท.ผอ.สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ (6/11/66)
สพฺเพสํ สงฺฆภูตานํ สามคฺคี วุฑฺฒิสาธิกา “ความพร้อมเพรียงของปวงชนผู้เป็นหมู่ ยังความเจริญให้สำเร็จ”
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)