- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า จ.พิษณุโลก
วันที่ 19 มกราคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) มอบหมายให้นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ และ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า" มีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมระบบการทำงานแบบบูรณาการ ได้พบปะหารือข้อราชการต่าง ๆ และเป็นการสานความสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงาน ณ ชุมชนแสงดาวรักษ์ถิ่น ตำบลปากโทก อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน พร้อมทั้งหัวหน้าส่วนราชการ/ผู้แทนจากหน่วยงานภาครัฐ เอกชน และผู้นำท้องถิ่น เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)