- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 เข้าร่วม Unit School เรื่อง "การชี้วัดผลการประเมินโครงการ ตัวชี้วัด และแบบสอบถาม"
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และเจ้าหน้าที่ส่วนวิจัยและประเมินผล เข้าร่วมการพัฒนาบุคลากรแบบ Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 3 เรื่อง "การชี้วัดผลการประเมินโครงการ ตัวชี้วัด และแบบสอบถาม" ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM Cloud Meeting โดยมี นางธัญธิตา บุญญมณีกุล รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)