- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุมการตรวจราชการฯ พ.ศ.2565 รอบที่ 1 จ.พิษณุโลก,อุตรดิตถ์
วันที่ 23 มีนาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 พร้อมด้วย นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนฯ และนางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุม “การติดตามผลการดำเนินงานตามแผนการตรวจราชการและการขับเคลื่อนแบบบูรณาการในพื้นที่ของผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 รอบที่ 1” ผ่านการประชุมออนไลน์ ( zoom )โดยมี นายขจร เราประเสริฐ ผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เขตตรวจราชการที่ 17 เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2