- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 ร่วมงานวันสถาปนากรมชลประทาน
วันที่ 13 มิถุนายน 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2) พร้อมด้วยนายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร สศท.2 ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนากรมชลประทาน ครบรอบปีที่่ 120 ณ หอประชุม สำนักงานชลประทานที่ 3 โดยมีนายรณชัย จิตรวิเศษ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก และหัวหน้าส่วนราชการสังกัดกระทรวงเกษตรฯ จังหวัดพิษณุโลก เข้าร่วมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก