- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 ร่วมประชุม คทง. พัฒนางานด้านวิจัยและประเมินผลฯ ครั้งที่ 3/2566
วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยนายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนายธนากร แก้วจรูญ เศรษฐกรชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานพัฒนางานด้านวิจัยเศรษฐกิจการเกษตรและติดตามประเมินผล ครั้งที่ 3/2566 ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom Meeting) โดยมี นางอังคณา พุทธศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 7 เป็นประธานการเข้าร่วมประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก