- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการบูรณาการระหว่างศูนย์ประเมินผลกับ สศท.1-12
วันที่ 30 สิงหาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) เข้าร่วมประชุมร่วมกับนายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เพื่อสรุปผลการดำเนินงานโครงการบูรณาการระหว่างศูนย์ประเมินผลกับสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 1 - 12 ผ่านระบบออน์ไลน์ Zoom โดยมี ดร.ชัฐพล สายะพันธ์ ผู้อำนวยการศูนย์ประเมินผล สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมฯ
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2