- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการของ สศก. ครั้งที่ 3/2566
วันที่ 11 กันยายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย ผู้อำนวยการส่วน หัวหน้าฝ่าย และผู้แทนฯ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการของ สศก.ครั้งที่ 3/2566 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นางสาวกาญจนา ขวัญเมือง รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก