- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก
วันที่ 10 มีนาคม 2564 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก เพื่อขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรและสหกรณ์ในจังหวัดพิษณุโลก ปีงบประมาณ พ.ศ.2564 และรับทราบรายงานสรุปบทบาทและภารกิจของหน่วยงานและการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนายสมเกียรติ พูลสุขเสริม รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานการประชุม พร้อมทั้งมอบนโยบายในการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรและสหกรณ์ในพื้นที่จังหวัดพิษณุโลก ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก ศาลากลางจังหวัด ชั้น 5 อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก