- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 จัดประชุมหารือทบทวนแนวทางมาตราการลดขยะของสำนักงานฯ
วันพุธที่ 29 มิถุนายน 2565 เวลา 10.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้คณะทำงานดำเนินงาน ลดขยะมูลฝอย สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ดำเนินการจัดประชุมหารือทบทวนแนวทางมาตราการลดขยะของสำนักงานฯ ประจำปีงบประมาณ 2565
ในการนี้ มีนางสาวมยุฉัตร์ นิยม นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ ประธานคณะทำงาน พร้อมด้วยคณะทำงานจากส่วนต่างๆ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุม สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ในการนี้ มีนางสาวมยุฉัตร์ นิยม นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ ประธานคณะทำงาน พร้อมด้วยคณะทำงานจากส่วนต่างๆ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุม สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2