- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุม คทง. Working Team ครั้งที่ 2/2565
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วน หัวหน้าฝ่าย และผู้แทนส่วนฯ เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานพัฒนาคุณภาพการบริหารจัดการภาครัฐ (Working Team) ครั้งที่ 2/2565 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมีนางกาญจนา แดงรุ่งโรจน์ รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)