- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 ร่วมพิธีการ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ ร.9
สศท.2 ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร วางพานพุ่มและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565
วันที่ 5 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 จังหวัดพิษณุโลก (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร วางพานพุ่มและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในพิธี และมีหน่วยงานในจังหวัดพิษณุโลกเข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
วันที่ 5 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 จังหวัดพิษณุโลก (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร วางพานพุ่มและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในพิธี และมีหน่วยงานในจังหวัดพิษณุโลกเข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)