- หน้าแรก
- ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/bulletin.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศอื่นๆ/สมัครงาน
สศท.2 ร่วมลงพื้นที่การประกวดแปลงใหญ่ และ ศพก. จังหวัดพิษณุโลกประจำปี 2566
ระหว่างวันที่ 27 - 28 เมษายน 2566 และระหว่างวันที่ 2 - 3 พฤษภาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ส่วนวิจัยและประเมินผล ร่วมลงพื้นที่การประกวดแปลงใหญ่ และศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.) จังหวัดพิษณุโลก ประจำปี 2566 โดยมี หัวหน้าส่วนราชการ และผู้แทนสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในฐานะคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด เข้าร่วมอย่างพร้อมเพรียง
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2