- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
สศท.2 เข้าร่วมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง "การจัดทำแผนบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายในของ สศก."
วันที่ 13-14 กันยายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ คณะทำงานบริหารจัดการความเสี่ยงของ สศท.2 เข้าร่วมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง "การจัดทำแผนบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายในของสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร" ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นางสาวกาญจนา ขวัญเมือง รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานเปิดโครงการฯ และมีคณะผู้บริหาร สศก. เข้าร่วมโครงการฯ โดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก