- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมพิธีปล่อยพันธุ์สัตว์น้ำเนื่องในวันประมงแห่งชาติ ประจำปี 2566
วันที่ 15 กันยายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร เข้าร่วมพิธีปล่อยพันธุ์สัตว์น้ำเนื่องในวันประมงแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ แหล่งน้ำบึงท่าขอนเบน หมู่ 8 ตำบลหินลาด อำเภอวัดโบสถ์ จังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายนิสิต สวัสดิเทพ ปลัดจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในพิธีดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2