- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
รกท.ผอ.สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ (29/1/67)
สพฺเพสํ สงฺฆภูตานํ สามคฺคี วุฑฺฒิสาธิกา “ความพร้อมเพรียงของปวงชนผู้เป็นหมู่ ยังความเจริญให้สำเร็จ”
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. เจ้าหน้าที่ สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. เจ้าหน้าที่ สศท.2 ทำกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)